| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
|---|---|
| ติดขัดสัญญาณโทรศัพท์มือถือทั้งหมด | 3G/CDMA/GSM/DCS/พีซีเอส |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 100 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC27V) |
| พื้นที่แอปพลิเคชัน | เรือนจำ ยาม ห้องประชุม ห้องสมุด โรงละคร ห้องเรียน ฯลฯ |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 20 |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| แหล่งจ่ายไฟ | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| มิติ | 126x76x35 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| แอดป์เตอร์ AC | (AC100-240V-DC12V),แบตเตอรี่ 4000mA/ชม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, GPSL1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 4W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V), แบตเตอรี่ 4000mA/H |
| มิติ | 132x80x41 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| รัศมีการป้องกัน | 0.5-1.5 เมตร |
|---|---|
| แบตเตอรี่ภายใน | 2000 มิลลิแอมป์/12 โวลต์ |
| มุมป้องกัน | ทิศทางตรง 90°/ตั้ง 90° |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน / AC Adapter |
| เวลาทำงาน | 8 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-40ม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ 6 ชิ้น |
| สี | สีดำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | สูงถึง 100 เมตร |
| กำลังขับ | 70W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 335x 238 x 60มม |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 25 ม |
|---|---|
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น (โปรดแก้ไขเสาอากาศตามเครื่องหมายในตัวเครื่อง) |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
| น้ำหนัก | 3200g |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 25 ม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V, DC5V 12A) |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1- 25M |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC160V-240V |
| เวลาทำงาน | มากกว่า 1 ชม |
| สี | เงิน |
| มิติ | 370(L) ×140(W)×40(H) มม. ไม่รวมเสาอากาศ |