| ใช้สำหรับ | กระเป๋าพกพาสำหรับ Jammer |
|---|---|
| วัสดุ | หนังเคลือบ PU |
| รหัส HS | 8543709200 |
| ต้นทาง | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เสาอากาศสำหรับ | แจมเมอร์ รุ่น JM110801 |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เวลาการส่งมอบ | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| เหมาะกับ | JM110804 แจมเมอร์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เวลาการส่งมอบ | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |
| การปิดกั้น | สัญญาณโทรศัพท์มือถือทั้งหมด, LOJACK GPS, Wi-Fi, สัญญาณ RF |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 2 ถึง 20 เมตร (ที่-75dBm ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| พร้อมที่ชาร์จในรถยนต์ | ใช่ |
| พร้อมระบบระบายความร้อน | ใช่ |
| พร้อมสวิตช์ DIP | ใช่ |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร ความแรงของสัญญาณ <= -68dbm |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 15วัตต์ |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 1.75 กิโลกรัม |
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| ขนาด | 32*11.5*5.5ซม |
| เหมาะกับ | JM110828, JM110829, JM110830, JM110831 และ JM110836 Jammer |
|---|---|
| วัสดุ | หนังเคลือบ PU |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เวลาการส่งมอบ | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC160-240V) |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว | -200mA / 5W |
| กำลังขับ | 40W |
| รัศมีที่ปรับได้ | 1-50 ม |
| มิติ | 380(ย)×300(ก)×90(ส)มม |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, WiFi, GPSL1, Lojack |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| แอดป์เตอร์ AC | (AC100-240V-DC12V),แบตเตอรี่ 4000mA/ชม |
| มิติ | 126x76x35 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| ระยะการติดขัด | รัศมีที่ปรับได้: 1-25 ม |
|---|---|
| มิติ | 245(ย)×160(ก)×50(ส)มม |
| น้ำหนัก | 3000g |
| กำลังขับเดี่ยว | +35dBm/800mW |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น | 20-40 เม.ย |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3 กิโลกรัม |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 20%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~ +55 องศาเซนติเกรด |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V±10% / DC5V 45-55Hz |