| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G, 4G, จีพีเอส L1L2L5 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
| เวลาทำงาน | ทำงานต่อไป 2 ชั่วโมง |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ1กก |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G, จีพีเอส |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 4 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ชาร์จ AC (AC110-220V ถึง DC12V) และชาร์จรถ (DC12V) |
| มิติ | L163*ก85*ส43มม |
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น | 20-40 เม.ย |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3 กิโลกรัม |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 20%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~ +55 องศาเซนติเกรด |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V±10% / DC5V 45-55Hz |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, จีพีเอส L1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 3W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 126x76x35 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| กำลังทั้งหมด | 12 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-240V / ไฟกระแสตรง 5V |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร |
| สี | สีดำ |
| น้ำหนัก | 3 กิโลกรัม |
| ความคุ้มครองทั่วไป | 5-25 เมตร |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | อะแดปเตอร์ไฟ AC |
| ปัจจุบันทำงาน | 6 - 8เอ |
| กำลังขับ | 4W |
| ความถี่สำหรับอเมริกา | GSM850, GSM900, GSM1900 และ W-CDMA 2110MHz |
| บล็อคได้ | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G , WIFI |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | แพร่ระยะ 1-20m |
| เสาอากาศ | 6 ชิ้น |
| กำลังขับทั้งหมด | 12วัตต์ |
| แหล่งพลังงาน | อะแดปเตอร์ AC (AC110V-240V DC5V) |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
| แบนด์การทำงานรวม | 16 ช่อง |
|---|---|
| ปรับได้ | ใช่ |
| สามารถใช้ในรถยนต์ได้ | DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 30-38W |
| แพคเกจการขนส่ง | แพ็คเกจสุทธิ |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS/PCS, 3G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 5 ~ 25 เมตร |
| อินเทอร์เฟซ | เสาอากาศ SMA 3dB 4 เส้น |
| แหล่งพลังงาน | อะแดปเตอร์ไฟ AC |
| ขนาด (กxยxส) | 213 x 170 x 41มม |