| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1 - 20ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 4W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110V-240V,DC5V) |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่อง 12 ชม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 ม |
| กำลังขับ | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC:110/220 V DC12V, กระแสไฟฟ้า: 8A |
| มิติ | 32*11.5*5.5ซม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ 10 อัน |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | แพร่ระยะ 1-20m |
| เวลาทำงาน | 1.5-3 ชม |
| สี | สีดำ |
| มิติ | 170×100×50 มม. ไม่รวมเสาอากาศ (มีเสาอากาศสูง 255 มม.) |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 500 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 240W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| แอดป์เตอร์ AC | AC100-240V, DC27V |
| มิติ | 588 x 600 x 600มม |
| รัศมีการป้องกัน | 2-40ม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ (AC220V-DC12V) |
| สี | สีดำ |
| น้ำหนัก | 2.5กก./ชิ้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| ซีดีเอ็มเอ/จีเอสเอ็ม | 850-970เมกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ดีซีเอส/พีเอชเอส | 1805-1930MHz |
| wifi | 2400-2500MH |
| ระยะการติดขัด | 1-10ม |
| กำลังขับ | 7.4V 2200mA/ชม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1~10 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว | +30dBm/1W |
| กำลังขับ | DC8V 3000mAh |
| อุณหภูมิ | -40 ถึง +55 ℃ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA/GSM, DCS / ชิ้น, 3G ,WIFI 2.4G,VHF 135,UHF 400 |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-40ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110V-220V,DC12V) |
| สี | สีดำ |
| กำลังขับ | 15 วัตต์ |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA/GSM, DCS, 3G, GPS, Lojack, UHF |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-220V-DC12V) |
| รัศมีการป้องกัน | (2-40) เมตร@-75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20°ซ- +50°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | สูงถึง 4.2W |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 30M |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.2 กิโลกรัม |