| วัสดุ | ผ้า |
|---|---|
| สี | ลายพราง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เวลาการส่งมอบ | 5000pcs ต่อเดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |
| ช่วงปิดกั้น | 1-10เมตร |
|---|---|
| ความถี่ของการบุกรุก | 2320 – 2345 เมกะเฮิรตซ์, 2345 – 2400 เมกะเฮิรตซ์, 167 – 175 เมกะเฮิรตซ์ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| กำลังขับ | DC8V 3000mAh |
| ขนาด | 110 มม. x 62 มม. x 30 มม |
| รัศมีผู้เฒ่า | 2-40ม |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศ 6 ชิ้น |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| กำลังขับ | 15 วัตต์ |
| สี | สีดำ |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น |
|---|---|
| ระบบที่มีอยู่ | เครือข่ายโทรศัพท์มือถือทั่วโลก |
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น | 1-25 ม.(-75dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V DC9V) |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| แยมรัศมี | 20-60เมตร |
|---|---|
| เวลาทำงาน | ทํางานต่อเนื่อง |
| ระบบทำความเย็น | หม้อน้ำอลูมิเนียมประสิทธิภาพสูง พัดลมระบายความร้อน Build-in5 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC24V |
| ขนาดสินค้า | 355x238x60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ซีดีเอ็มเอ | 870MHz-880MHz |
|---|---|
| GSM | 930MHz-960MHz |
| ดีซีเอส | 1805MHz-1880MHz |
| จีพีเอส | 1500MHz-1600MHz |
| ความคุ้มครองทั่วไป | 1- 3 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ที่ชาร์จแบตในรถ | DC12V ใน |
| กำลังทั้งหมด | 7W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20เมตร |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น 350 มม. เสาอากาศ Omni |
|---|---|
| ที่ชาร์จแบตในรถ | DC-12V |
| ประเภทของเครื่องยับยั้ง | เดสก์ท็อป |
| ระยะการติดขัด | 10-40ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC110-240V, ไฟ DC12V |
| การแยกแบนด์วิธสัญญาณ | 1.0G: 895-1000mhz -1.2G: 1195-1300mhz -2.4G: 2395-2500mhz |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | สูงถึง 15 เมตร |
| ฟังก์ชั่นหลัก | Wi-Fi, Bluetooth, jammer สัญญาณวิดีโอไร้สาย |
| ฟังก์ชั่นเพิ่มเติม | กล้องสอดแนมและตัวป้องกันข้อผิดพลาดด้านเสียง |
| แหล่งพลังงาน | ปลั๊กติดผนัง อะแดปเตอร์ในรถยนต์ หรือแบตเตอรี่ในตัว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V/DC5V 12A) |
|---|---|
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 25 เมตร รัศมีการรบกวนยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น (โปรดแก้ไขเสาอากาศตามเครื่องหมายในตัวเครื่อง) |