| ความถี่ | 1500-1600MHz |
|---|---|
| การชาร์จ | ที่จุดบุหรี่ในรถยนต์ (12v-24V) |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ 1 ชิ้น |
| ความคุ้มครองทั่วไป | 2 ถึง 10 เมตร |
| เหมาะกับ | :GPS/โกลนาส/กาลิเลโอL1 |
| สามารถใช้ในยานพาหนะได้โดยตรง | ความสามารถที่มั่นคง |
|---|---|
| เพาเวอร์แอมป์ประสิทธิภาพสูง | ใช้งานง่ายและบำรุงรักษา |
| ชนิดของเสาอากาศ | Omini-ทิศทาง |
| สี | สีดำ |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | สูงถึง 100 เมตร |
| กำลังขับ | 70W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 335x 238 x 60มม |
| ความคุ้มครองทั่วไป | 5-25 เมตร |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | อะแดปเตอร์ไฟ AC |
| ปัจจุบันทำงาน | 6 - 8เอ |
| กำลังขับ | 4W |
| ความถี่สำหรับอเมริกา | GSM850, GSM900, GSM1900 และ W-CDMA 2110MHz |
| ช่วงความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | -WiFi / บลูทูธ:2400-2500MHz -วิดีโอไร้สาย:1200-1300MHz |
|---|---|
| เสาอากาศ | 2pcs |
| ระยะการติดขัด | รัศมี1-20M |
| ระเบียบความปลอดภัย | อะแดปเตอร์ AC UL (E190582) ,CSA (LR112971 ระดับ 3) |
| กำลังขับทั้งหมด | 2W |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
|---|---|
| ปริมาตรของแอนเทนนา | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่อง 12 ชม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110V-240V,DC5V) |
| กำลังขับทั้งหมด | 4W |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ 10 อัน |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | แพร่ระยะ 1-20m |
| เวลาทำงาน | 1.5-3 ชม |
| สี | สีดำ |
| มิติ | 170×100×50 มม. ไม่รวมเสาอากาศ (มีเสาอากาศสูง 255 มม.) |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA/GSM, DCS / ชิ้น, 3G ,WIFI 2.4G,VHF 135,UHF 400 |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-40ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110V-220V,DC12V) |
| สี | สีดำ |
| กำลังขับ | 15 วัตต์ |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA/GSM, DCS, 3G, GPS, Lojack, UHF |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-220V-DC12V) |
| รัศมีการป้องกัน | (2-40) เมตร@-75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| แยมรัศมี | 2-20เมตร |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | หม้อน้ำอลูมิเนียมประสิทธิภาพสูง พัดลมระบายความร้อนในตัว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V ถึง DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| เวลาทำงาน | ทำงานต่อ 1.5 ชั่วโมง |