| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110~220V±10% 45~55Hz |
|---|---|
| ความถี่ | -อัปลิงค์ DCS 1710-1785(MHz) -ดาวน์ลิงค์ 1805-1880(MHz) |
| ความครอบคลุม | สูงถึง 1,000 ตร.ม |
| ความน่าเชื่อถือ | ตามมาตรฐาน GB6993-86 |
| สี | สีเทา |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20 ม |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว | +33dBm |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่โดยทั่วไป | ใช้งานได้ต่อเนื่อง 2-3 ชั่วโมง |
| แหล่งพลังงาน | ปลั๊กผนัง |
| ระบบที่มีอยู่ | เครือข่ายโทรศัพท์เคลื่อนที่ทั่วโลก |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าทั้งหมด | 4W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V DC5V) |
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น | สูงสุด 15 ม.(-75dBm) |
| สี | เงิน |
| มิติ | 120x74x29 มม. และไม่รวมเสาอากาศ I |
|---|---|
| ขนาดกล่องด้านใน | 220x202x65 มม. |
| น้ำหนักครบชุด | 0.75kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
|---|---|
| วงดนตรี | 6 ช่อง |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| ปริมาตรของแอนเทนนา | เสาอากาศ Omni |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
| เวลาทำงาน | ต่อเนื่องมากกว่า 24 ชม |
|---|---|
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น | 20-50 ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
| การบรรจุ | บรรจุเป็นกลาง |
| ขนาด | 210*50*170มม |
| ชนิดของเสาอากาศ | รอบทิศทาง |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 เมตร (รัศมี) |
| ชั่วโมงการทำงานของแบตเตอรี่ | 1.5ชม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC-100-240V, DC-12V |
| สนับสนุนเครื่องชาร์จในรถยนต์ | DC-12V |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1~10 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว | +30dBm/1W |
| กำลังขับ | DC8V 3000mAh |
| อุณหภูมิ | -40 ถึง +55 ℃ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 25 ม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V, DC5V 12A) |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G, GPSL1, Lojack |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 ม |
| กำลังขับ | 18W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| มิติ | 370 x 140 x 51มม |