| รายละเอียดเสาอากาศ | ยางไฮเทค (8 ยูนิต) |
|---|---|
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | มากกว่า 2 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 10 ชม |
| กำลังขับทั้งหมด | 4W |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 25 ม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 6W |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก |
| แอดป์เตอร์ AC | AC100-240V-DC12 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| ประเภทการติดขัด | จีพีเอส L1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2 - 10 เมตร |
| ความถี่ | 1570-1580MHz |
| แหล่งพลังงาน | 12V |
| ปัจจุบันทำงาน | 100mA |
| รัศมีการป้องกัน | 0.5-1.5 เมตร |
|---|---|
| แบตเตอรี่ภายใน | 2000 มิลลิแอมป์/12 โวลต์ |
| มุมป้องกัน | ทิศทางตรง 90°/ตั้ง 90° |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน / AC Adapter |
| เวลาทำงาน | 8 ชั่วโมง |
| ช่วงความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | 870-880MHz (CDMA) 935-960MHz (GSM) 1805-1880MHz (DCS) 1930-1990MHz (PHS) 2110-2170MHz (3G) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 33W |
| กำลังขับ | 10 วัตต์ |
| แหล่งพลังงาน | ปลั๊กผนัง |
| รัศมีที่ได้รับผลกระทบ | สูงถึง 50 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-40ม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ 6 ชิ้น |
| สี | สีดำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| แบนด์การทำงานรวม | 16 ช่อง |
|---|---|
| ปรับได้ | ใช่ |
| สามารถใช้ในรถยนต์ได้ | DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 30-38W |
| แพคเกจการขนส่ง | แพ็คเกจสุทธิ |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-25 ม |
| กำลังขับ | 4.2w |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ที่ชาร์จในรถยนต์ AC100-240V และ DC12V |
| มิติ | 177.5x76.5x36.5มม |
| เสาอากาศ | 5 ชิ้น |
|---|---|
| เหมาะกับ | JM170156 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เวลาการส่งมอบ | 1-2 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |