| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
|---|---|
| กำลังขับ | 15 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 305 x 140 x 51มม |
| น้ำหนัก | 2.8 กิโลกรัม |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| แอดป์เตอร์ AC | (AC100-240V-DC12V),แบตเตอรี่ 4000mA/ชม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 126x76x35 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G, 4G, WiFi2.4G, GPSL1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1 - 20 เมตร |
| กำลังขับ | 5.5 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V), แบตเตอรี่ 7.4V 4000mA/H |
| โดยใช้เวลา | ประมาณ 90 นาที |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-15 ม |
| กำลังขับ | 3W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110 ~ 250V ถึง DC 12V, รถยนต์ 12V ถึง DC 12V |
| มิติ | 127/250x75x34มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 20W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 60M |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| มิติ | 210 x 50 x170มม |
| น้ำหนัก | 3.2 กิโลกรัม |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-240V / ไฟกระแสตรง 5V |
| ความถี่ RF | CDMA (850-894MHz) DCS และ PHS (1930-1990MHz) 3G (2100-2170MHz) GPS (1500-1600MHz) WiFi (2400-2500MHz |
| กำลังทั้งหมด | 12 วัตต์ |
| ขนาด | 263(ย)*140(ก)*50(ส) มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi2.4G, จีพีเอส |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 4 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ชาร์จ AC (AC110-220V ถึง DC12V) และชาร์จรถ (DC12V) |
| มิติ | L163*ก85*ส43มม |
| ระบบที่มีอยู่ | เครือข่ายโทรศัพท์มือถือทั่วโลก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | (AC110V-240,DC24V-27V 15A) |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่อง 12 ชม |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 100 เมตร |
| กำลังขับทั้งหมด | 75W |
| กำลังขับทั้งหมด | 7W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก |
| แหล่งจ่ายไฟ | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| แอดป์เตอร์ AC | AC100-240V-DC12V |
| เหมาะกับ | JM170165 |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 800-2500MHz |
| อิมพีแดนซ์ I/O | ขั้วต่อ 50Ω/N |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ° C ~ 60 ° C |
| กำไร (เดซิเบล) | อัปลิงค์ 7DB |