| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G 5.8G, GPS L1, Lojack |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-20 ม. |
| กำลังขับ | 7W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) ที่ชาร์จแบตในรถ:DC12V IN |
| มิติ | 160*83*46 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 300W |
|---|---|
| น้ำหนักรวมของระบบ | ประมาณ 60 กก |
| ความชื้น | สูงสุด 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ...+50 องศาเซนติเกรด |
| ชนิดของเสาอากาศ | 6 ชิ้นภายนอก (2-3dBi) รอบทิศทาง (มาตรฐาน) |
| ความถี่ RF | CDMA (850-894MHz) GSM (925-960MHz) DCS (1805-1880MHz) PHS (1920-1990MHz) 3G (2100-2170MHz) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-240V / ไฟกระแสตรง 5V |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร |
| กำลังทั้งหมด | 12 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 3 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110V~220V/ DC24V |
|---|---|
| ระยะการป้องกัน | สูงถึง 150 เมตร |
| กำลังทั้งหมด | 80วัตต์ |
| การใช้พลังงาน | ประมาณ 350W |
| น้ำหนัก | ประมาณ 5.3Kg (ไม่มีเสาอากาศ Omni) |
| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
|---|---|
| ติดขัดสัญญาณโทรศัพท์มือถือทั้งหมด | 3G/CDMA/GSM/DCS/พีซีเอส |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 100 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC27V) |
| พื้นที่แอปพลิเคชัน | เรือนจำ ยาม ห้องประชุม ห้องสมุด โรงละคร ห้องเรียน ฯลฯ |
| ความถี่ | ซีดีเอ็มเอ, GSM, 3G, WIFI, จีพีเอส |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ 6 ชิ้น |
| แอดป์เตอร์ AC | AC100-240V, DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| แอดป์เตอร์ AC | (AC100-240V-DC12V),แบตเตอรี่ 4000mA/ชม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, GPSL1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 4W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V), แบตเตอรี่ 4000mA/H |
| มิติ | 132x80x41 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| ประเภทการติดขัด | ไวไฟ 2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-10 ม |
| กำลังขับ | 0.5 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ Li สามารถชาร์จใหม่ได้ |
| มิติ | 90x50x15มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, จีพีเอส L1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 3W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 126x76x35 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |