| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อนในตัว |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
| เวลาทำงาน | ทำงานต่อไป 2 ชั่วโมง |
| มิติ | 132x80x41 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| ประเภทการติดขัด | จีพีเอส L1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-10 ม |
| กำลังขับ | 0.5 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ Li สามารถชาร์จใหม่ได้ |
| มิติ | 90x50x15มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, VHF, UHF |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 ม |
| กำลังขับ | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| มิติ | 305 x 140 x 51มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 0.5 - 10 เมตร |
| เสาอากาศ | ภายใน 3dBi |
| เวลาปฏิบัติงาน | แบตเตอรี่ใช้งานได้ 2 -3 ชั่วโมงหรือต่อเนื่องกับแหล่งจ่ายไฟหลัก |
| ที่อยู่อาศัย | เอบีเอส |
| ประเภทการติดขัด | 1.0G, 1.2G, 1.3G, WiFi2.4G/บลูทูธ, จีพีเอส L1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 3W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 120x74x29 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| กำลังขับ | 400วัตต์ |
|---|---|
| การรบกวนช่วง | 50-200 ม. ในสภาพแวดล้อมมาตรฐาน |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางบรอดแบนด์ภายนอก |
| ย่านความถี่ | 20 ถึง 1,000 เมกะเฮิรตซ์ |
| การปรับภายใน | การสังเคราะห์ดิจิตอลโดยตรง |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 15-20M สำหรับ GPS, 5-10M สำหรับโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-ion DC8.4V/2600mA/ชม |
| ใช้เวลาต่อไป | 90 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 900mW |
| ขนาด | ย110 x ย62 x ส30 มม |
| ซีดีเอ็มเอ | 870MHz-880MHz |
|---|---|
| GSM | 930MHz-960MHz |
| ดีซีเอส | 1805MHz-1880MHz |
| จีพีเอส | 1500MHz-1600MHz |
| ความคุ้มครองทั่วไป | 1- 3 เมตร |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| แอดป์เตอร์ AC | (AC100-240V-DC12V),แบตเตอรี่ 4000mA/ชม |
| ขนาดกล่องด้านใน | 220x202x65 มม. |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ใช้เวลาต่อไป | ประมาณ 90 นาที |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 5-10M สำหรับโทรศัพท์มือถือ |
| กำลังขับทั้งหมด | 900mW |
| ขนาด | ย110 x ย62 x ส30 มม |