| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 1-15ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC5V 12/15/20A |
| ประเภทของเครื่องยับยั้ง | เดสก์ท็อป |
| ช่วงความถี่ Jammer | CDMA, GSM, Dcs, พีซี, 3G, 4G, WiFi, UHF, VHF |
| ความถี่ติดขัด | 20 เมกะเฮิรตซ์ - 2500 เมกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ความแรงของสัญญาณ | <= -75dbm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| ระยะการติดขัด | 200-300ม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| บล็อคได้ | 3G, CDMA, GSM, DCS PCS, 4g LTE |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แอดป์เตอร์ AC |
| รัศมีการป้องกัน | 20-100m |
| น้ำหนัก | 19 กิโลกรัม |
| ขนาด | 34*13*27ซม |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 15 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.0W |
| สี | สีเงิน |
| ความถี่ | อินเตอร์เน็ตไร้สาย: 2400 ~ 2500เมกะเฮิร์ตซ์; GSM900: 925 ~ 960เมกะเฮิร์ตซ์ GSM1800: 1805 ~ 1880เมกะเ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| ประเภทการติดขัด | 1.2G, ไวไฟ 2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 2W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110V-240V DC5V) |
| มิติ | 210(ย)×170(ก)×45(ส)มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, 2.4G WiFi |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-40 ม |
| กำลังขับ | 16W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC160-240V) |
| มิติ | 400(ย)×300(ก)×130(ส)มม |
| ประเภทการติดขัด | ไวไฟ 2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-10 ม |
| กำลังขับ | 1 ว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ปลั๊กติดผนัง (AV110-240V, DC5V) |
| มิติ | ยาว: 95 x กว้าง: 45 XD: 18(มม.) |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, จีพีเอส L1, อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G, VHF, UHF |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-25 ม.(-75dBm) |
| กำลังขับ | 12วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V DC9V) |
| มิติ | 240mm ((L) × 210mm ((W) × 51mm ((H) |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, จีพีเอส L1, อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G, VHF, UHF |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-25 ม.(-75dBm) |
| กำลังขับ | 12วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V, DC5V) |
| มิติ | 240mm ((L) × 210mm ((W) × 51mm ((H) |
| ระยะการติดขัด | 5 ถึง 20 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 10W |
| ประเภทสัญญาณที่ติดขัด | CDMA, GSM, พีซีเอส, DCS, 3G, 4G WIMAX, 4G LTE, 315, 433, 868, GPS, WIFI, LOJACK... |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC, DC12V |
| พัดลมระบายความร้อนในตัว | 3 |