| ช่วงความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | อินเตอร์เน็ตไร้สาย:2400-2500MHztyu67 |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 200 ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แอดป์เตอร์ AC |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
| น้ำหนัก | 19 กิโลกรัม |
| ช่วงรัศมี | 2-15ม |
|---|---|
| GPSL1 | 1500-1600MHz |
| จีพีเอสแอล2 | 1220-1230MHz |
| จีพีเอสแอล3 | 1200-1210MHz |
| จีพีเอสแอล4 | 1250-1280MHz |
| ช่วงความถี่ | 850-2170 |
|---|---|
| เสาอากาศ | ภายใน 3dBi |
| ขนาด | 97 x 47 x 18 มม. (ยาว x กว้าง x ลึก) |
| ที่อยู่อาศัย | เอบีเอส |
| พื้นที่ติดขัด | 0.5- 10 เมตร |
| ซีดีเอ็มเอ | 870MHz-880MHz |
|---|---|
| GSM | 930MHz-960MHz |
| ดีซีเอส | 1805MHz-1880MHz |
| 3G | 2110~ 2170เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แยมรัศมี | 1-3เมตร |