| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ที่ชาร์จแบตในรถ | DC12V ใน |
| กำลังทั้งหมด | 7W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20เมตร |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, VHF, UHF, อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-15 ม |
| กำลังขับ | 10-15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุตแหล่งจ่ายไฟในตัวAC5V 12/15/20A |
| มิติ | 397(ย)*230(ก)*86(ส) |
| การตรวจจับช่วงความถี่ | 0.1GMHz – 5.8 GM เฮิรตซ์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 4V 600mA |
| การใช้พลังงาน | 100mW |
| การตรวจจับช่วง | รัศมี 0.5-10M (ขึ้นอยู่กับความยาวของสัญญาณ) |
| สี | สีฟ้า |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G 5.8G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 4 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ชาร์จ AC (AC110-220V ถึง DC12V) และชาร์จรถ (DC12V) |
| มิติ | L163*ก85*ส43มม |
| แหล่งจ่ายไฟสลับอัตโนมัติ | 50/60 เฮิรตซ์ / เอซี 100 ~ 240V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 8W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แอดป์เตอร์ AC |
| รัศมีการป้องกัน | 10-30 เมตร |
| มิติ | 232*23*98มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, WiFi2.4G, UHF, VHF |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 ม |
| กำลังขับ | 18W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 370 x 140 x 51มม |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
|---|---|
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น |
| เวลาใช้งาน | เวลาใช้งาน: ต่อเนื่อง 24 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110 ~ 250V ถึง DC 12V, รถยนต์ 12V ถึง DC 12V |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน DC7.4V/3600mA/ชม |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | สูงสุด 2 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 6 ชม |
| ประเภทการติดขัด | GPS L1L2L3L4L5, ล็อค, WiFi |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 4.2w |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ที่ชาร์จในรถยนต์ AC100-240V และ DC12V |
| มิติ | 177.5x76.5x36.5มม |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าขาออกทั้งหมด | 20W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 427*116*60 มม.(ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |