| แยมรัศมี | 20-40เมตร |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 4กก |
| สี | สีดำ |
| เวลาทำงาน | ทํางานต่อเนื่อง |
| อุณหภูมิ | -10 ถึง +55c |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทาง 6 ชิ้น |
| กำลังขับ | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V±10% / DC5V 45-55Hz |
| เวลาทำงาน | ทำงานเป็นเวลานานอย่างต่อเนื่องโดยไม่หยุด |
| บล็อคได้ | โทรศัพท์มือถือ, 3G, WiFi, GPS, VHF/UHF |
|---|---|
| ระบบที่มีอยู่ | เครือข่ายโทรศัพท์เคลื่อนที่ทั่วโลก |
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น | 1-25 ม.(-75dBm) |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V, DC5V) |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G LTE, 4G WIMAX และ GPSL1 ทั้งหมด |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| ระบบที่มีอยู่ | รวมอนาล็อก (AMPS, TACS, NMT) และดิจิทัล (GPRS, GSM, 3G, DCS, CDMA, PDC, TDMA, PHS, PCS, IDEN, W-CDMA |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมีที่ปรับได้: 1-40 ม |
| กำลังขับ | 40W |
| กำลังขับเดี่ยว | 5W+/-200mA |
| มิติ | 400(ย)×300(ก)×160(ส)มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, 5G(สเปกตรัมยุโรป 3.6G) |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 ม |
| กำลังขับ | 18W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V-DC12V |
| มิติ | 370 x 140 x 51มม |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA, GSM, 3G, GPS, WiFi, DCS / ชิ้น |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-40ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| เสาอากาศ | 6 ชิ้น |
| สี | สีดำ |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA, GSM , DCS , ชิ้น , 3G , WIFI2.4G |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 12.5W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| รัศมีการป้องกัน | (2-40)ม |
| น้ำหนักสุทธิ | 2.5กก./ชิ้น |
| แยมรัศมี | สูงถึง 40 เมตร |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| อุณหภูมิ | -10 ถึง +55c |
| ต้นทาง | จีน |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, VHF, UHF, WiFi 2.4G ระยะการทำงาน: 1-20 ม. |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 10W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110V-240V / ไฟออก: DC 12V-36V |
| มิติ | 170×100×50 มิลลิเมตร ไม่รวมแอนเทนน์ |