| ระยะการติดขัด | สูงถึง 500 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 240W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| แอดป์เตอร์ AC | AC100-240V, DC27V |
| มิติ | 588 x 600 x 600มม |
| ช่วงความถี่ | -CDMA800,850-894MHz -GSM900,925-960MHz -GSM1800 และ PCS1900,1805-1990MHz -3G,WCDMA,2110-2170MHz -WIF |
|---|---|
| กำลังสูงสุด | 500(ญ) |
| การป้องกันแสงสว่าง | สายดินโดยตรง |
| ความเร็วลม | 200(กม./ชม.) |
| จับเส้นผ่านศูนย์กลางเสา | Φ50-Φ114(มิลลิเมตร) |
| ช่วงปิดกั้น | 1-10เมตร |
|---|---|
| ความถี่ของการบุกรุก | 2320 – 2345 เมกะเฮิรตซ์, 2345 – 2400 เมกะเฮิรตซ์, 167 – 175 เมกะเฮิรตซ์ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| กำลังขับ | DC8V 3000mAh |
| ขนาด | 110 มม. x 62 มม. x 30 มม |
| วัสดุ | ผ้า |
|---|---|
| สี | ลายพราง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เวลาการส่งมอบ | 5000pcs ต่อเดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1 - 20ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 4W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110V-240V,DC5V) |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่อง 12 ชม |
| สำหรับรุ่น Jammer | ,JM110804 JM110805,JM110806,JM110810, JM110811, JM110812 ,JM110813 |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เวลาการส่งมอบ | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |
| เหมาะสำหรับรุ่น Jammer | JM110810, JM110811, JM110812 ,JM110813 ,JM110804 JM110805 และ JM110806 |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล | 100-240V 50-60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เวลาการส่งมอบ | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 50 ม |
|---|---|
| วงดนตรี | 14 ช่อง |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤80% |
| กำลังขับทั้งหมด | 30-35W |
| ปริมาตรของแอนเทนนา | เสาอากาศ Omni |
| การแยกแบนด์วิธสัญญาณ | 1.0G: 895-1000mhz -1.2G: 1195-1300mhz -2.4G: 2395-2500mhz |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | สูงถึง 15 เมตร |
| ฟังก์ชั่นหลัก | Wi-Fi, Bluetooth, jammer สัญญาณวิดีโอไร้สาย |
| ฟังก์ชั่นเพิ่มเติม | กล้องสอดแนมและตัวป้องกันข้อผิดพลาดด้านเสียง |
| แหล่งพลังงาน | ปลั๊กติดผนัง อะแดปเตอร์ในรถยนต์ หรือแบตเตอรี่ในตัว |
| หน้าที่หลัก | Wi-Fi, Bluetooth, jammer สัญญาณวิดีโอไร้สาย |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC100-240V DC12V) |
| พื้นที่ครอบคลุม | สูงถึง 15 เมตร |
| แบตเตอรี่ภายใน | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ 2000mAh |