| รัศมีการป้องกัน | รัศมีการป้องกัน:สูงสุด 120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ ณ ตำแหน่งที่ใช้งาน) |
|---|---|
| กำลังไฟออก | 80 วัตต์ |
| ความถี่สัญญาณแยก | -CDMA:850-894 MHz -GSM:925-960 MHz -DCS/PCS:1805-1990MHz -3G: 2110-2170 MHz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-230AC/ดีซี27V |
| ระบบทำความเย็น | พร้อมตัวกรองอากาศเข้าในตัว |
| เสาอากาศสำหรับ | แจมเมอร์ JM110834 |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| เวลาการส่งมอบ | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |
| การแยกแบนด์วิธสัญญาณ | CDMA: 850-960MHz GSM: 1805-1880MHz GSM: 1920-1990MHz 3G: 2110-2170MHz |
|---|---|
| กำลังขับ | 45วัตต์ (สี่แบนด์) |
| ระยะการป้องกัน | สูงถึง 100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ ณ ตำแหน่งที่สมัคร) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ~230VAC / ~110VAC +24VDC |
| ที่อยู่อาศัย | ตู้โลหะ |
| คำอธิบาย | ตัวบล็อคสัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| น้ำหนัก | 3.0กก |
| ระยะการติดขัด | 1-20 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณท้องถิ่นที่แตกต่างกัน |
|---|---|
| กำลังชาร์จ | AC-100-240V, DC-12V |
| แบตเตอรี่ภายในในตัว | ใช่ |
| แบตเตอรี่ในตัว | 4700mA/ชม |
| แพคเกจการขนส่ง | กล่องกระดาษ |
| ประเภทการติดขัด | จีพีเอส L1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| วงทำงาน | 1555-1595MHz |
| กำลังขับทั้งหมด | 0.5W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ Li ในตัว, อะแดปเตอร์ AC |
| แบนด์การทำงานรวม | 12 ช่อง |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | เครื่องรบกวน OEM/ODM |
| ปรับได้ | ใช่ |
| ประเภทของเครื่องยับยั้ง | เดสก์ท็อป |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ Omni 12 ชิ้น |
| การแยกแบนด์วิธสัญญาณ | CDMA800 850-894MHz -GSM900 925-960MHz -DCS1800 1805-1880MHz -PCS1900 1930-1990MHz -3G:2110-2170MHz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 250w |
| รัศมีการป้องกัน | 200-500M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณพื้นหลัง <=-75dBm) |
| แถบความถี่ | มากถึงห้าวง |
| การใช้พลังงาน | 1,000W |
| วงทำงาน | 1555-1595MHz |
|---|---|
| พิสัย | 1-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 0.5W |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่โดยทั่วไป | ประมาณ 4 ชั่วโมง |
| มิติ | (ยาว*กว้าง*สูง)95×45×18มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 30-35W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 50 ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| แอดป์เตอร์ AC | (AC100-240V-DC12V) |
| มิติ | 395 x 238 x 60 มม. |