| กำลังขับ | 4W |
|---|---|
| ช่วงที่ใช้ | 1- 20 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 0 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240 |
| วงเอาท์พุท | CDMA: 790-860MHz GSM:851-960MHz DCS&PCS: 1805-1990MHz 3G: 2110-2170MHz WiFi:2400-2500MHz Lojack: |
| มิติ | 132x80x41 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 15M (ขึ้นอยู่กับความยาวของสัญญาณโทรศัพท์มือถือ) |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| รายละเอียดเสาอากาศ | ยางไฮเทค (6 ยูนิต) |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | สูงสุด 2 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 6 ชม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 5.5 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V), แบตเตอรี่ 7.4V 4000mA/H |
| มิติ | 156x 88 x 46 มม. (ตัว Jammer ไม่มีเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V/DC5V 12A) |
|---|---|
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 25 เมตร รัศมีการรบกวนยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น (โปรดแก้ไขเสาอากาศตามเครื่องหมายในตัวเครื่อง) |
| อัตราการกวาด | ที่ตายตัว |
|---|---|
| การรบกวนช่วง | 500M ถึง 2000M (ขึ้นอยู่กับความยาวของสัญญาณ) |
| การควบคุมระยะไกล | เปิด/ปิด |
| ขนาด | 40 x 40 x 50 ซม |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -10°ซ - +65°ซ |
| เวลาทำงาน | 90 นาที |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 4 วัตต์ |
| รัศมีการป้องกัน | 1-20 เมตร |
| Jammer สัญญาณสำหรับ | สัญญาณโทรศัพท์ WiFi GPS 3G 4G |
| สี | สีดำ |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 5 ~ 25 เมตร |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | อะแดปเตอร์ไฟ AC |
| อินเทอร์เฟซ | เสาอากาศ SMA 3dB 4 เส้น |
| ขนาด (กxยxส) | 213 x 170 x 41มม |
| น้ำหนัก | แจมเมอร์ 1900กรัม |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร ความแรงของสัญญาณ <= -68dbm |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ:110/220 โวลต์ DC12V |
| กระแสไฟฟ้า | 8a |
| กำลังทั้งหมด | 15วัตต์ |
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| รายละเอียดเสาอากาศ | ยางไฮเทค (6 ยูนิต) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110 ~ 250V ถึง DC 12V, รถยนต์ 12V ถึง DC 12V |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 15M (ขึ้นอยู่กับความยาวของสัญญาณโทรศัพท์มือถือ) |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | สูงสุด 2 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 6 ชม |
| กำลังขับทั้งหมด | 320 วัตต์. |
|---|---|
| ระยะการป้องกัน | 300 ถึง 500 ม. (ความแรงของสัญญาณ <=75dbm.) |
| ชนิดของเสาอากาศ | 6 ชิ้นกำไรสูงภายนอก (7-8dBi) รอบทิศทาง (มาตรฐาน) |
| ความถี่ในการทำงาน | 6 วงดนตรี |
| น้ำหนักรวมของระบบ | ประมาณ 60 กก |