| กำลังทั้งหมด | 12 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-240V / ไฟกระแสตรง 5V |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร |
| สี | สีดำ |
| น้ำหนัก | 3 กิโลกรัม |
| บล็อคได้ | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G , WIFI |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | แพร่ระยะ 1-20m |
| เสาอากาศ | 6 ชิ้น |
| กำลังขับทั้งหมด | 12วัตต์ |
| แหล่งพลังงาน | อะแดปเตอร์ AC (AC110V-240V DC5V) |
| ซีดีเอ็มเอ/จีเอสเอ็ม | 850-970เมกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ดีซีเอส/พีเอชเอส | 1805-1930MHz |
| wifi | 2400-2500MH |
| ระยะการติดขัด | 1-10ม |
| กำลังขับ | 7.4V 2200mA/ชม |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 เมตร |
|---|---|
| ระเบียบความปลอดภัย | อะแดปเตอร์ AC UL (E190582) CSA (LR112971 ระดับ 3) |
| มิติ | 245 x 85 x 30มม |
| กำลังขับ | กระแสตรง 5V 8A |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 30-50 ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 40W |
| มิติ | 385(L)×340(W)×180H)มม.(ไม่รวมเสาอากาศ) |
| มิติเสาอากาศ | 580(ย)×285(ก)×100(ส) |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 ม |
| กำลังขับ | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC:110/220 V DC12V, กระแสไฟฟ้า: 8A |
| มิติ | 32*11.5*5.5ซม |
| มิติ | 305 x 140 x 51มม |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
| แยมรัศมี | 2-40เมตร |
|---|---|
| วงดนตรี | 18 ช่อง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แจมเมอร์ | พิมพ์เดสก์ท็อป |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC110-240V, ไฟ DC12V |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS/PCS, 3G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 5 ~ 25 เมตร |
| อินเทอร์เฟซ | เสาอากาศ SMA 3dB 4 เส้น |
| แหล่งพลังงาน | อะแดปเตอร์ไฟ AC |
| ขนาด (กxยxส) | 213 x 170 x 41มม |
| วัสดุ | หนังเคลือบ PU |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มี Netural Packin |
| เวลาการส่งมอบ | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล, แอล/C |