| ระยะการติดขัด | 1-20 เมตร (รัศมี) |
|---|---|
| ชนิดของเสาอากาศ | รอบทิศทาง |
| ประเภทของเครื่องยับยั้ง | มือถือ |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ Omni 8 ชิ้น |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ AC-100-240V, DC-12V, 4000mA / H |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 100 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| แอดป์เตอร์ AC | AC100-240V-DC24-27V |
| มิติ | 335x 238 x 60มม |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 100 เมตร |
|---|---|
| วงดนตรี | 6 ช่อง |
| ปริมาตรของแอนเทนนา | เสาอากาศ Omni |
| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
| มิติ | 335x 238 x 60มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G, 4G, จีพีเอส L1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1 - 20ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 6 ชิ้น |
| ช่องทางการติดตาม GPS | จีพีเอส L1, จีพีเอส L2, จีพีเอส L5 |
|---|---|
| โซนปฏิบัติการ | สูงถึง 15 ม |
| การดำเนินงานในปัจจุบัน | ประมาณ 1100mA |
| พลัง | 75dbm |
| คำอธิบายอะแดปเตอร์ | อะแดปเตอร์ AC 110V-250V – DC 12V 2000mA) |
| ระบบที่มีอยู่ | เครือข่ายโทรศัพท์มือถือทั่วโลก |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ อะแดปเตอร์ AC (AC110V-240V DC9V) เวลาใช้งาน | 2-3 ชั่วโมง |
| ผลผลิตทั้งหมด | 1.2W |
| ขนาดกลางของการสกัดกั้น | สูงถึง 5 ม. (-75dBm) |
| มิติ | 160 (ย)×57(ก)×22(ส)มม |
| รัศมีผู้เฒ่า | 2-40ม |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศ 6 ชิ้น |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| กำลังขับ | 15 วัตต์ |
| สี | สีดำ |
| รัศมีการป้องกัน | 2-40ม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ (AC220V-DC12V) |
| สี | สีดำ |
| น้ำหนัก | 2.5กก./ชิ้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| กำลังขับทั้งหมด | 200W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 150 เมตร |
| ช่วงความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | 3G WiFi GSM CDMA 4G พีซี Dcs |
| เทคโนโลยีพิเศษเพื่อป้องกัน | การรบกวนระหว่างแต่ละย่านความถี่ |
| พื้นที่แอปพลิเคชัน | หน่วยทหาร เรือนจำ ตำรวจ กำจัดระเบิด |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
|---|---|
| เวลาทำงาน | ทํางานต่อเนื่อง |
| แยมรัศมี | 2-50เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V ถึง DC12V |
| สี | เงิน |