| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V ถึง DC12V |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อนในตัว |
| เวลาทำงาน | สนับสนุนการทำงานตลอด 24 ชั่วโมงไม่หยุดนิ่ง |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุเป็นกลาง |
| กำลังขับทั้งหมด | 35W |
|---|---|
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น | 2ม.-50ม |
| แหล่งพลังงาน | แอดป์เตอร์ AC |
| สี | เงิน |
| มิติ (LXWXH) | 455 x 254 x 68มม |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
|---|---|
| วงทำงาน | 2400-2500MHz |
| กำลังทั้งหมด | 1 วัตต์ |
| ความคุ้มครองทั่วไป | 1-10เมตร |
| แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ในตัว | DC3.7V 700mAh |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1~20 เมตร |
|---|---|
| มิติ | 230(L)×110(W)×36(H)มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1200G |
| กำลังขับ | ดีซี5วี 8เอ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-220V |
| ระบบทำความเย็น | หม้อน้ำอลูมิเนียมประสิทธิภาพสูง พัดลมระบายความร้อน Build-in 1 ตัว |
|---|---|
| แยมรัศมี | 2-20เมตร |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| เวลาทำงาน | ทำงานต่อ 1.5 ชั่วโมง |
| สี | สีดำ |
| รัศมีการป้องกัน | 20-60 เมตร |
|---|---|
| ประเภทสัญญาณจม | โทรศัพท์มือถือเต็มวง 4G/3G/2G+WiFi(2.4G,5.8G)+Lojack/UHF/VHF |
| กำลังขับ | รวม 65-71W |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อนในตัว 5 ตัว |
| ขนาด | 355x238x60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ประเภทของเครื่องยับยั้ง | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อนในตัว 5 ตัว |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แยมรัศมี | 2-40เมตร |
| วงดนตรี | 18 ช่อง |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-50 ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องปรับเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (AC220V-DC19V) |
| ขนาด | 210*50*170มม |
| ประเภทการติดขัด | RC 315, 433, 868 เมกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-30 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ปลั๊ก AC100-240V และเครื่องชาร์จในรถยนต์ DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 10W |
| ขนาด | 177.5x76.5x36.5มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G, GPSL1, WiFi2.4G |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 10W |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V/220V |
| กำลังขับ | ดีซี5วี 30เอ |
| อุณหภูมิ | -40 ถึง +55 ℃ |