| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-10 ม |
| กำลังขับ | 1.5W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ชาร์จไฟ AC 5V 2A, เครื่องชาร์จ DC ในรถยนต์ 5V 2A |
| มิติ | 110 x 62 x 18 มม. (l x w x d) |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-10M |
|---|---|
| มิติ | 110(ย) ×62(ก) × 30(ส)มม |
| กำลังขับ | DC7.4V 3000mAh |
| แหล่งพลังงาน | ปลั๊กติดผนัง อะแดปเตอร์ในรถยนต์ หรือแบตเตอรี่ในตัว (7.4V 3000mAh) |
| กำลังขับทั้งหมด | 6W |
| แบนด์การทำงานรวม | 8 ช่อง |
|---|---|
| ปรับได้ | ใช่ |
| สามารถใช้ในรถยนต์ได้ | ใช่ DC12V |
| ประเภทของเครื่องยับยั้ง | เดสก์ท็อป |
| มิติ | 370 x 140 x 51มม |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 25 ม |
|---|---|
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น (โปรดแก้ไขเสาอากาศตามเครื่องหมายในตัวเครื่อง) |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
| น้ำหนัก | 3200g |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA, GSM, DCS, ชิ้น, 3G, 4G LTE, 4G Wimax |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
| แอดป์เตอร์ AC | AC100-240V-DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 300-500w |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 400M |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางหรือทิศทางภายนอกที่มีความถี่ TX ทั้งหมดครอบคลุมเฉพาะลิงก์เท่านั้น |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| แอดป์เตอร์ AC | AC100-240V-DC24- |
| ชนิดของเสาอากาศ | รอบทิศทาง |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 10W |
| แบนด์การทำงานรวม | 3ช่อง |
| สามารถใช้ในรถยนต์ได้ | DC12V |
| ปรับได้ | ใช่ |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20°ซ- +50°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | สูงถึง 4.2W |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 30M |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.2 กิโลกรัม |
| ความถี่เฉลี่ย | 900M(895MHZ-1005MHZ) 1200M(1195MHZ-1305MHZ) 2400M(2395-2505MHZ) |
|---|---|
| เอาท์พุต | วิดีโอ1, วิดีโอ2, วิดีโอ3 |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 เมตร |
| ใช้เวลาต่อไป | 90 นาที |
| กำลังขับ | 25dBm, 25dBm, 23dBm |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, WiFi2.4G, GPSL1 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 ม |
| กำลังขับ | 20W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 427*116*60 มม.(ไม่รวมเสาอากาศ) |