| กำลังขับทั้งหมด | 20W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 60M |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| มิติ | 210 x 50 x170มม |
| ชนิดของเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
|---|---|
| พลังงาน RF ทั้งหมด | 868 วัตต์ |
| แหล่งจ่ายพลังงาน | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า AC เพิ่มเติม (5000W) |
| การใช้พลังงานทั้งหมด ( +28VDC ) | สูงสุด 7000VA |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20Ċ...+50Ċ |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20ม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| ที่ชาร์จแบตในรถ | DC12V ใน |
| ขนาดบรรจุ | 25*24*8ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5 กิโลกรัม |
| บล็อกความถี่ | GSM CDMA DCS PCS 3G 4G Wimax |
|---|---|
| พลังของแต่ละย่านความถี่ | สามารถปรับได้อย่างอิสระ |
| คุณสมบัติ | สามารถเลือกย่านความถี่และกำลังเอาท์พุตได้ |
| รัศมีการป้องกัน | (20-100)ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
| ช่วงความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA, GSM, DCS/PCS, 3G, 4G (Wimax) |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 20-100m |
| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110/220V-DC27V) |
| น้ำหนัก | 19 กิโลกรัม |
| เอาท์พุต | วิดีโอ1, วิดีโอ2, วิดีโอ3 |
|---|---|
| ความถี่เฉลี่ย | 900M(895MHZ-1005MHZ) 1200M(1195MHZ-1305MHZ) 2400M(2395-2505MHZ) |
| ใช้เวลาต่อไป | 90 นาที |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 เมตร |
| กำลังขับทั้งหมด | 900mW |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | 4G(LTE),3G,DCS/PCS,GSM,CDMA |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110/220V-DC27V) |
| รัศมีการป้องกัน | 20-100m |
| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
| ขนาด | 34*13*27ซม |
| ชนิดของเสาอากาศ | รอบทิศทาง |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 1-20 เมตร (รัศมี) |
| ชั่วโมงการทำงานของแบตเตอรี่ | 2 ชม |
| รองรับความถี่การทำงาน | 3G/4G/GPS/wifi/โลแจ็ค |
| สนับสนุนเครื่องชาร์จในรถยนต์ | DC-12V |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 เมตร(@-75dBm) |
| กำลังขับ | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| มิติ | 305 x 140 x 51มม |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อนในตัว |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาทำงาน | ทํางานต่อ 2.5 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V ถึง DC12V |
| ขนาดกล่องด้านใน | 220x202x65 มม. |