| กำลังขับทั้งหมด | 2.0W |
|---|---|
| สี | สีน้ำเงินเข้ม |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 15 เมตร |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113(ส)×60(ย)×30(ก)มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| ประเภทการติดขัด | ไวไฟ 2.4G 5.2G 5.8G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-30 ม |
| กำลังขับ | 4W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| มิติ | 251x 140x 47มม |
| แยมรัศมี | 20-60เมตร |
|---|---|
| เวลาทำงาน | ทํางานต่อเนื่อง |
| ระบบทำความเย็น | หม้อน้ำอลูมิเนียมประสิทธิภาพสูง พัดลมระบายความร้อน Build-in5 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC24V |
| ขนาดสินค้า | 355x238x60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุตแหล่งจ่ายไฟในตัว AC5V 12/15/20A |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| ระยะการติดขัด | 1-15 ม. (ประมาณ 200 ตร.ม.) |
| ประเภทโทรศัพท์ที่ทำงาน | โทรศัพท์ WIFI/LTE และ 2G/3Gall |
| ขนาด | 397(ย)*230(ก)*86(ส) |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, จีพีเอส L1L2L3L4L5 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 ม |
| กำลังขับ | 7W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| มิติ | 305 x 140 x 51มม |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น |
|---|---|
| ระบบที่มีอยู่ | เครือข่ายโทรศัพท์มือถือทั่วโลก |
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น | 1-25 ม.(-75dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V DC9V) |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สกัดเหล็ก |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 15 เมตร |
| สี | สีน้ำเงินเข้ม |
| กำลังขับทั้งหมด | 2.0W |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113(ส)×60(ย)×30(ก)มม |
| เสาอากาศ | 8 ชิ้น 350 มม. เสาอากาศ Omni |
|---|---|
| ที่ชาร์จแบตในรถ | DC-12V |
| ประเภทของเครื่องยับยั้ง | เดสก์ท็อป |
| ระยะการติดขัด | 10-40ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC110-240V, ไฟ DC12V |
| รัศมีการป้องกัน | 0.5-1.5 เมตร |
|---|---|
| แบตเตอรี่ภายใน | 6000 มิลลิแอมป์/12 โวลต์ (3*2000 มิลลิแอมป์ชั่วโมง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน / AC Adapter |
| การสกัดกั้น | โหมดการรบกวนทางเสียง |
| วัสดุเปลือกหอย | โลหะ |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | สูงถึง 15M (ขึ้นอยู่กับความยาวของสัญญาณโทรศัพท์มือถือ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | สูงสุด 2 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 6 ชม |