| ช่วงความถี่ | 25-2500เมกะเฮิร์ตซ์ 25-3600เมกะเฮิร์ตซ์ 25-6000เมกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีสังเคราะห์แหล่งสัญญาณดิจิทัล |
| หมายเลขความถี่ช่อง | 15 แบนด์, สูงสุด: 20 แบนด์ |
| ปรับความถี่และวัตต์เอาท์พุต | การควบคุมระยะไกล |
| แบตเตอรี่ในตัว | 35AH/24-28VDC |
| ชื่อสินค้า | Jammer เสียง 5 แบนด์ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถืออุปกรณ์ส่งสัญญาณ UHF |
|---|---|
| ช่วงที่แยกออกจากกัน | 1-15เมตร |
| ขนาด | 245(ย)×85(ก)×30(ส) |
| น้ำหนัก | 1500 ก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องที่มีการบรรจุเป็นกลาง |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20M (ยังคงขึ้นอยู่กับความยาวของสัญญาณท้องถิ่น) |
|---|---|
| รายละเอียดเสาอากาศ | ยางไฮเทค (8 ยูนิต) |
| กำลังขับทั้งหมด | 4W |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | มากกว่า 2 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 10 ชม |
| พร้อมสวิตช์ DIP | ใช่ |
|---|---|
| พร้อมที่ชาร์จในรถยนต์ | ใช่ |
| แบตเตอรี่ในตัว | ใช่ |
| เสาอากาศ | ใช่ |
| การปิดกั้น | สัญญาณโทรศัพท์มือถือทั้งหมด, LOJACK GPS, Wi-Fi, สัญญาณ RF |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-10 ม |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ใช้งานได้ต่อเนื่อง 2-3 ชั่วโมง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| กำลังขับ | DC9V 1000mAh |
| แหล่งพลังงาน | ปลั๊กติดผนัง อะแดปเตอร์ในรถยนต์ หรือแบตเตอรี่ในตัว (7.2V 3000mAh) |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| แอดป์เตอร์ AC | (AC100-240V-DC12V),4000mA/แบตเตอรี่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
|---|---|
| สัญญาณ GPS | จีพีเอส L1,L2,L3,L4,L5 |
| กำลังขับทั้งหมด | 7W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| แอดป์เตอร์ AC | AC100-240V-DC12V |
| ประเภทการติดขัด | จีพีเอส L1 L2 L5 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-15ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V /DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | มากถึง 2 วัตต์ |
| สี | ท้องฟ้าสีคราม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi, GPS, Lojack, UHF, VHF |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 เมตร(@-75dBm ) |
| กำลังขับ | 28.5W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 330x 238 x 60มม |
| การแยกแบนด์วิธสัญญาณ | CDMA:851-894 MHz GSM: 925-960 MHz DCS:1805-1880 MHz พีซีเอส: 1920-1990 MHz 3G: 2110-2170 MHz |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | สูงถึง 5 เมตร |
| กำลังขับทั้งหมด | 0.5W |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่โดยทั่วไป | อายุการใช้งานแบตเตอรี่โดยทั่วไป: 120 นาที |
| กำลังขับเฉลี่ย | 10 เดซิเบล |