| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 5.5 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V), แบตเตอรี่ 7.4V 4000mA/H |
| มิติ | 126x76x35 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| กำลังทั้งหมด | 7W |
|---|---|
| ที่ชาร์จแบตในรถ | DC12V ใน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| ขนาด | 160*83*46 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาดบรรจุ | 25*24*7ซม |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
|---|---|
| ครอบคลุมมาตรฐานอินเทอร์เฟซ | -1.0G/1.1G:980-1100MHz -1.2G:1100-1200MHz -1.3G:1200 -1360MHz -2.4G:2400 - 2500MHz -GPSL1:1500-1600M |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| แอดป์เตอร์ AC | (AC100-240V-DC12V),แบตเตอรี่ 4000mA/ชม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, จีพีเอส L1L2L5, Lojack |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-15 ม |
| กำลังขับ | 3W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110 ~ 250V ถึง DC 12V, รถยนต์ 12V ถึง DC 12V |
| มิติ | 127/250x75x34มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, 2.4G WiFi |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | สูงถึง 150 เมตร |
| กำลังขับ | 80W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110V~220V/ DC24V |
| มิติ | 41.5*17.5*7.5ซม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, 4G, WiFi2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 ม |
| กำลังขับ | 5.5 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V), แบตเตอรี่ 7.4V 4000mA/H |
| มิติ | 126x76x35 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | GSM, DCS/ชิ้น, 3G, WiFi2.4G, UHF |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| กำลังขับทั้งหมด | 15 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 ม |
| การแยกแบนด์วิธสัญญาณ | CDMA: 850-894 MHz GSM: 925-960 MHz DCS: 1805-1880 MHz CDMA1900: 1900-1980 MHz 3G: 2110-2170 MHz |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ปลั๊กติดผนัง อะแดปเตอร์ในรถยนต์ หรือแบตเตอรี่ในตัว |
| แบตเตอรี่ภายใน | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ 2000mAh |
| พื้นที่ครอบคลุม | 5-15เมตร |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 10 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 12วัตต์ |
| เวลาใช้งาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V DC5V 12A) |
| เสาอากาศ | 10 ชิ้น |
| ความถี่ | 1570-1580MHz (โปรดทราบว่าใช้ได้กับประเทศของคุณหรือไม่) |
|---|---|
| ความคุ้มครองทั่วไป | 2 ถึง 10 เมตร |
| แหล่งสัญญาณ | PLL สังเคราะห์ขึ้น |
| แหล่งพลังงาน | 12V |
| ปัจจุบันทำงาน | 100mA |