| ระยะการติดขัด | สูงถึง 40M |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| -CDMA/GSM850-960MHz -DCS/ชิ้น1805-1990MHz -3G11990-2100MHz -3G22100-2170MHz -LOJACK167-175MHz - | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| เสาอากาศเอาท์พุต Powernas | 15 วัตต์ |
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | CDMA/GSM,DCS/PCS,,3G1,3G2,LOJACK,GPS: |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-30 เมตร |
| กำลังขับ | 10 วัตต์ |
| การใช้พลังงาน | 33W |
| น้ำหนัก | 2 กิโลกรัม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-30 ม.(-75dBm) |
| กำลังขับ | 16W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องปรับเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (AC220V-DC19V) |
| มิติ | 210*50*170มม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1- 10 ม |
|---|---|
| สี | เงิน |
| มิติ | 100(ย)*50(ก)*18(ส) มม |
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G, 4G, จีพีเอส L1L2L5 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-20 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
| เวลาทำงาน | ทำงานต่อไป 2 ชั่วโมง |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ1กก |
| ระยะการติดขัด | 1-10ม |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว | +30dBm /1W |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| กำลังไฟ | 8V 3000mA/ชม |
| อุณหภูมิ | -40 ถึง +55 ℃ |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1-10เมตร |
| กำลังขับเดี่ยว | +30dBm/1W |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| อุณหภูมิ | -40 ถึง +55 ℃ |
| ประเภทการติดขัด | CDMA, GSM, DCS, พีซีเอส, 3G, 4G, WiFi 2.4G |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1 - 20ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V |
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| แอดป์เตอร์ AC | (AC100-240V-DC12V),แบตเตอรี่ 4000mA/ชม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G,VHF, UHF, WiFi, GPS, Lojack |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 1- 10ม |
| กำลังขับ | 12วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V DC5V 12A) |
| มิติ | 420(ย)×140(ก)×40(ส) |
| กำลังทั้งหมด | 12 วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 263(ย)*140(ก)*50(ส) มม |
| ความถี่ RF | CDMA (850-894MHz) DCS และ PHS (1930-1990MHz) 3G (2100-2170MHz) GPS (1500-1600MHz) WiFi (2400-2500MHz |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 110V-240V / กระแสตรง 5V |