| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-10 ม |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว | +30dBm /1W |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| กำลังไฟ | DC9V 1000mAh |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่โดยทั่วไป | ใช้งานได้ต่อเนื่อง 2-3 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC110V-240V) |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 16W |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 20 ม |
| มิติ | 360 มม.(ย)×180 มม.(กว้าง)×60 มม.(ส) |
| น้ำหนัก | 3.0กก |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 20 |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 3W |
| แหล่งจ่ายไฟ | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| มิติ | 126x76x35 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| แยมรัศมี | 2-20เมตร |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | หม้อน้ำอลูมิเนียมประสิทธิภาพสูง พัดลมระบายความร้อนในตัว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
| เวลาทำงาน | แบตเตอรี่ในตัว/4000mAh |
| ทํางานต่อไป | มากกว่า 2.0+ ชั่วโมง |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 300 ม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 200-250w |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| ประเภทการติดขัด | สวีปแจมมิ่ง |
| ชนิดของเสาอากาศ | Directional Antenna หรือ เสาอากาศทิศทาง Omini |
| กำลังขับเดี่ยว | +35dBm/2W |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V/220V |
| กำลังขับทั้งหมด | 10W |
| อุณหภูมิ | -40 ถึง +55 ℃ |
| กำลังขับ | ดีซี5วี 30เอ |
| สี | เงิน |
|---|---|
| ความถี่สัญญาณแยก | จีพีเอส : 1500-1600เมกะเฮิรตซ์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ Li สามารถชาร์จใหม่ได้ |
| กำลังขับ | 0.5W |
| รัศมีการรบกวน | สูงสุด 10 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC160-240V) |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว | -200mA / 2W |
| กำลังขับ | 16W |
| แจมดังขึ้น | 1-40 ม |
| มิติ | 400(ย)×300(ก)×130(ส)มม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 2-20 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 4W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ในตัว |
| สีดำ | โลหะ |
| มิติ | 132x80x41 มม. และไม่รวมเสาอากาศ |
| เสาอากาศ | 6 * 2.5dbm เสาอากาศ Omni Directional กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | สูงถึง 4.2W |
| อุปทาน | ที่ชาร์จในรถยนต์ AC100-240V และ DC12V |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 30M |
| ต้นทาง | จีน |