| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G 5.8G, แบนด์ GPS ทั้งหมดM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G 5.8G, GPS |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-20 ม. |
| กำลังขับ | 8.4W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) ที่ชาร์จแบตในรถ:DC12V IN |
| มิติ | 165*96*46มม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1- 10 ม |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC110V-240V |
| กำลังขับ | DC5V 800mAh |
| มิติ | 100(ย)*50(ก)*18(ส) มม |
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 20 เมตร |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V), แบตเตอรี่ 7.4V 4000mA/H |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 5 ชม |
| ใช้เวลา | ประมาณ 90 นาที |
| กำลังขับ | 5.5 วัตต์ |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 30M |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอกครอบคลุมความถี่ TX ทั้งหมดตามลิงค์เท่านั้น |
| กำลังขับทั้งหมด | 4W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 251x 140x 47มม |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 20 เมตร |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 5 ชม |
| โดยใช้เวลา | ประมาณ 90 นาที |
| กำลังขับ | 5.5 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พร้อมอะแดปเตอร์ AC |
| กำลังขับทั้งหมด | 4.0W |
|---|---|
| ความถี่ที่ได้รับผลกระทบ | 2.4G1 ,2.4G2 ,5.8G1, 5.8G2 |
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 25 ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC |
| มิติ | 210 x 50 x 170มม |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/พีซี, 3G, UHF, VHF |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-40 เมตร(@-75dBm ) |
| กำลังขับ | 15W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| มิติ | 32*11.5*5.5ซม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1- 25M |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC160V-240V |
| เวลาทำงาน | มากกว่า 1 ชม |
| สี | เงิน |
| มิติ | 370(L) ×140(W)×40(H) มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อนในตัว 5 ตัว |
| เวลาทำงาน | สนับสนุนการทำงานตลอด 24 ชั่วโมงไม่หยุดนิ่ง |
| แยมรัศมี | 2-40เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
| ประเภทการติดขัด | CDMA/GSM, DCS/PCS, 3G, 4G, WiFi 2.4G 5.8G, GPS L1, RC 315 433 868 |
|---|---|
| ระยะการทำงาน | 2-20 ม. |
| กำลังขับ | 10W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 100-240V AC,DC12V |
| มิติ | 171*98*58 มม.(ไม่รวมเสาอากาศ) |